[Toàn Quốc] Dây nhảy quang OM3 MultiMode 50/125μm LC-ST

  • Thread starter Thành Hợp vtx
  • Ngày gửi
timdaily-buy2sell.com là diễn đàn đầu tiên và lớn nhất Việt Nam thực hiện xúc tiến thị trường trên kênh Đại lý phân phối || Tên Acc KHÔNG sử dụng chữ IN HOA|| Tiêu đề bài viết KHÔNG sử dụng chữ IN HOA, đăng số điện thoại, website, giá cả || KHÔNG được sử dụng nhiều Acc để đăng bài || Thành viên KHÔNG Spam diễn đàn || Thành viên không được đăng sản phẩm Trung Quốc || KHÔNG đăng quá 1 bài viết trong 1 chuyên mục|| Hãy đọc nội quy khi tham gia diễn đàn || Hãy kiểm tra thông tin thành viên trước khi hợp tác|| Tin đăng phải có: Thông tin giới thiệu công ty, Nội dung giới thiệu sản phẩm, thông tin liên hệ và chính sách áp dụng đại lý.(Phải có địa chỉ liên hệ cụ thể và điện thoại bàn, nhằm tránh hiện tượng lừa đảo).|| Mọi thắc mắc liên hệ
T

Thành Hợp vtx

Guest
Dây nhảy quang OM3 MultiMode 50/125μm LC-ST

Dây nhảy quang OM3 MultiMode LC-ST được thiết kế với 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC ( LC/PC, LC/UPC, LC/APC ) và ST ( ST/PC, ST/UPC, ST/APC ) sợi đơn – simplex hoặc sợi đôi – Duplex

Dây nhảy quang OM3 MM LC-ST được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Test Equipment; Metro; Fiber Optic Telecommunication System; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Fiber Optic Access Network; Active Device Termination; FTTx; FTTH…

OM3 Multimode LC-ST được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang
[IMG]

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 Multi Mode LC-ST

Đầu kết nối: LC/UPC,APC–ST/UPC,APC

Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Loại Sợi: đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)

Kiểu sợi quang: 50/125µm

Hỗ trợ 10 Gigabit data

Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng–plug and play

Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

Bước sóng: 850nm

Độ uốn cong: R ≥ 3cm

Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… tùy chọn

Vỏ: PVC (OFNR-rated)

Màu dây: Xanh


Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các sản dây nhảy quang OM3 chính hãng, giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ theo yêu cầu của khách hàng. Xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh qua Hotline ( Mr Hợp ): 098.939 5445, Gmail: kd2.vtx@gmail.com để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.
 

Paf

BITCOIN MONEY SEARCH SOFTWARE
VNĐ
400
I want to show you one exclusive program called (BTC PROFIT SEARCH AND MINING PHRASES), which can make you a rich man, and maybe even a billionaire!

This program searches for Bitcoin wallets with a balance, and tries to find a secret phrase for them to get full access to the lost wallet!

Run the program and wait, and in order to increase your chances, install the program on all computers available to you, at work, with your friends, with your relatives, you can also ask your classmates to use the program, so your chances will increase tenfold!
Remember the more computers you use, the higher your chances of getting the treasure!

Video:

Free Download:
 

AndreFah

Nhân Viên
VNĐ
150
1Win Betting Company is pleased to offer its players the opportunity to receive bonuses for the first four deposits, which can be used both for betting and for casinos.
Bonuses can reach up to 500% of the amount of each deposit, and the maximum bonus amount for each deposit is 50,000 rubles for each bonus account.
Get a unique chance to win and start playing together with "1Win" today!
Using my promo code, you get large percentages for replenishment and a lot of buns!
Follow my link and register using a promo code! "MikaELB"
promo - MikaELB
 

AndreFah

Nhân Viên
VNĐ
150
1Win Betting Company is pleased to offer its players the opportunity to receive bonuses for the first four deposits, which can be used both for betting and for casinos.
Bonuses can reach up to 500% of the amount of each deposit, and the maximum bonus amount for each deposit is 50,000 rubles for each bonus account.
Get a unique chance to win and start playing together with "1Win" today!
Using my promo code, you get large percentages for replenishment and a lot of buns!
Follow my link and register using a promo code! "MikaELB"
promo - MikaELB
 

Forloveoverm

For Love Интернет Аптека для улучшения эрекции
VNĐ
150

TimothyLiawn

Отзывы на работу казино 1Win
VNĐ
50
Отзывы на работу онлайн казино 1Win Casino (1Вин Казино) об игре на реальные деньги, скорости выплат и вывода средств, отдаче автоматов 1win
 

Joshuaupdap

Получении водительских прав гарантирует автошкола
VNĐ
50
Достижение положительного результата в освоении управления легковым автомобилем и получении водительских прав гарантирует автошкола с репутацией автошкола южная
 

Donaldlog

Nhân Viên
VNĐ
100
Профессиональные seo <a href=https://seo-optimizaciya-kazan.ru/>https://seo-optimizaciya-kazan.ru</a> услуги для максимизации онлайн-видимости вашего бизнеса. Наши эксперты проведут глубокий анализ сайта, оптимизируют контент и структуру, улучшат технические аспекты и разработают индивидуальные стратегии продвижения.
 
Top