[Toàn Quốc] DÂY NHẢY QUANG MULTIMODE OM3 50/125ΜM LC-FC

  • Thread starter Thành Hợp vtx
  • Ngày gửi
timdaily-buy2sell.com là diễn đàn đầu tiên và lớn nhất Việt Nam thực hiện xúc tiến thị trường trên kênh Đại lý phân phối || Tên Acc KHÔNG sử dụng chữ IN HOA|| Tiêu đề bài viết KHÔNG sử dụng chữ IN HOA, đăng số điện thoại, website, giá cả || KHÔNG được sử dụng nhiều Acc để đăng bài || Thành viên KHÔNG Spam diễn đàn || Thành viên không được đăng sản phẩm Trung Quốc || KHÔNG đăng quá 1 bài viết trong 1 chuyên mục|| Hãy đọc nội quy khi tham gia diễn đàn || Hãy kiểm tra thông tin thành viên trước khi hợp tác|| Tin đăng phải có: Thông tin giới thiệu công ty, Nội dung giới thiệu sản phẩm, thông tin liên hệ và chính sách áp dụng đại lý.(Phải có địa chỉ liên hệ cụ thể và điện thoại bàn, nhằm tránh hiện tượng lừa đảo).|| Mọi thắc mắc liên hệ
T

Thành Hợp vtx

Guest
Dây nhảy quang Multimode OM3 50/125μm LC-FC

Dây nhảy quang Multimode OM3 50/125μm LC-FC được sử dụng trong các kết nối quang chuẩn LC tới FC (đầu vuông nhỏ và Tròn xoáy). Dây được sản xuất bởi VTXVN đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế, chuẩn 10G, đặt hàng nhanh trong ngày, chiều dài mặc định 3m hoặc theo yêu cầu.
[IMG]

Thông số kỹ thuật chi tiết sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 50/125μm LC-FC

Connector Type

LC to FC

Polish Type

UPC to UPC

Fiber Count

Duplex

Fiber Mode

OM3 50/125μm

Wavelength

850/1300nm

10G Ethernet Distance

300m at 850nm

Insertion Loss

≤0.3dB

Return Loss

≥20dB

Fiber Grade

Bend Insensitive

Minimum Bend Radius

7.5mm

Attenuation at 850nm

3.0 dB/km

Attenuation at 1300nm

1.0 dB/km

Cable Jacket

PVC

Cable Diameter

2.0mm

Polarity

A(Tx) to B(Rx)

Operating Temperature

-20~80°C


Quý khách hàng có nhu cầu đặt hàng dây nhảy quang OM3 các loại hoặc dây nhảy quang ngoài trời, dây nhảy quang nhiều lõi với chiều dài tùy chọn… vui lòng liên hệ đến Viễn Thông Xanh hoặc có thể liên hệ qua Holine: 098.939.5445 , Gmail: kd2.vtx@gmail.com để được tư vẫn hỗ trợ
 

SialisshopHow

sialis-shop - Сиалис в Украине
VNĐ
500
Ничто не повысит потенцию как : товары из интернет магазина sialis-shop.in.ua


Полезное



Нужные вещи




sialis-shop - Дженерики в Украине
sialis-shop - Левитра в Украине
sialis-shop - Виагра в Украине
12a3_72
 
Top